Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Afrika

Kenya na Sudan

Jamhuri ya Kenya na Sudan zina uhusiano wa ubalozi/misheni rafiki, msingi wake ni ushirikiano katika biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Sudan zina uhusiano wa ubalozi/misheni rafiki, msingi wake ni ushirikiano katika biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya huko Khartoum unazidi maslahi haya, unasaidia wananchi wa Kenya nchini Sudan na kuimarisha biashara na ubadilishaji wa utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Sudan

Unafanya biashara au unasafiri kati ya Kenya na Sudan?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.