Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Uropa

Kenya na Uswidi

Jamhuri ya Kenya na Uswidi zinaendeleza mahusiano ya kidiplomasia rafiki yaliyojikita katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na uhusiano baina ya wananchi.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Uswidi zinaendeleza mahusiano ya kidiplomasia rafiki yaliyojikita katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na uhusiano baina ya wananchi.

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya huko Stockholm unakuza masilizi hayo, unasaidia wananchi wa Kenya nchini Uswidi na kuimarisha ubadilishaji wa biashara na utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Uswidi

Ukiendesha biashara au kusafiri kati ya Jamhuri ya Kenya na Uswidi?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.