Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Afrika

Kenya na Tanzania

Kenya na Tanzania ni washirika wa Jumuiya ya Afrika Mashariki wenye mahusiano ya kiuchumi, kijamii na kitamaduni yenye historia ndefu na mpaka mrefu ulioshirikishwa.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na Tanzania ni washirika wa Jumuiya ya Afrika Mashariki wenye mahusiano ya kiuchumi, kijamii na kitamaduni yenye historia ndefu na mpaka mrefu ulioshirikishwa.

Nchi zote mbili zinafanya kazi kuondoa kizuizi cha biashara na uhamaji ndani ya EAC, na kushirikiana katika miundomsingi, utalii na usalama.

Biashara: Tanzania ni mshirika mkuu wa biashara katika soko jumuia la EAC.

Unasafiri au kufanya biashara kati ya Kenya na Tanzania?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.