Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Afrika

Kenya na Uganda

Kenya na Uganda ni washirika wa Jumuiya ya Afrika Mashariki wanaounganishwa na biashara, korido za usafiri na uhusiano imara baina ya watu.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na Uganda ni washirika wa Jumuiya ya Afrika Mashariki wanaounganishwa na biashara, korido za usafiri na uhusiano imara baina ya watu.

Ukanda wa Kaskazini unaunganisha Uganda na bandari ya Mombasa, na hivyo kufanya uwezeshaji wa biashara na miundombinu kuwa kiini cha uhusiano huo.

Biashara: Uganda ni miongoni mwa masoko makubwa zaidi ya bidhaa za Kenya katika kanda.

Unafanya biashara au unasafiri kati ya Kenya na Uganda?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.