Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Tuma maombi mtandaoni · Pamoja na Wizara

Tuma maombi: Usajili wa kuzaliwa na ndoa nje ya nchi

Anza na toa maombi yako hapa, kupitia Wizara ya Mambo ya Nje na Diaspora. Utapata namba ya rejea ili kufuatilia, na ubalozi/misheni yako ya karibu utakamilisha hatua yoyote ya kibinafsi.

Maombi yako

Uwanja uliotiwa alama * zinahitajika.

Momba
Maelezo ya maombi

Mahali utakwenda kwa ajili ya biometria au hatua yoyote ya kibinafsi.

Ridhaa
Kurudi kwa huduma