Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
TaarifaMazingira

Wizara ya Mambo ya Nje Yaongeza Uhifadhi wa Mazingira katika Msitu wa Kangaita

Wizara ya Mambo ya Nje Yaongeza Uhifadhi wa Mazingira katika Msitu wa Kangaita
Mazingira

Wizara ya Mambo ya Nje iliendeleza juhudi za uhifadhi wa mazingira katika Msitu wa Kangaita kama sehemu ya ajenda ya Kenya ya diplomasia ya kijani.

Idara ya Serikali ya Mambo ya Nje ilishiriki katika zoezi la upandaji miti katika Msitu wa Kangaita, na kufanya jumla ya idadi ya miche iliyopandwa katika eneo hilo kufikia 5,010.

Shughuli hiyo ilifanywa na Huduma ya Misitu ya Kenya na vikundi vya jamii, kwa kutumia spishi tano asilia zilizochaguliwa kwa kuzingatia umuhimu wake kiikolojia. Maafisa walisisitiza kuwa mafanikio hayapimwi kwa idadi ya miche iliyopandwa bali kwa uwezo wake wa kuishi na kukua hadi kukomaa.

Msitu wa Kangaita ni chanzo muhimu cha maji na makazi ya wanyamapori unaotegemeza jamii za chini. Mpango huu unaunganisha usimamizi wa mazingira na diplomasia pamoja na ahadi za Kenya za kuweka nchi kijani, kuakisi jukumu la nchi kama mwenyeji wa Shirika la Mazingira la Umoja wa Mataifa jijini Nairobi.

← Rudi kwenye Habari