Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
TaarifaTaarifa ya Wizara

Chuo cha Huduma za Kigeni na Taasisi ya HORN zaimarisha ushirikiano katika mafunzo na utafiti

Chuo cha Huduma za Kigeni na Taasisi ya HORN zilikubaliana kupanua ushirikiano katika mafunzo ya kidiplomasia na utafiti.

Chuo cha Huduma za Kigeni cha Kenya na Taasisi ya Kimataifa ya Mafunzo ya Mikakati ya HORN walitia saini mkataba wa ushirikiano jijini Nairobi ili kufanya kazi pamoja katika mafunzo ya kidiplomasia na utafiti.

Ushirikiano huo unaanzisha kazi ya pamoja katika maendeleo ya kitaaluma, utafiti na ujenzi wa uwezo, huku mafunzo yakijumuisha sera za kigeni, masuala ya kimataifa, mazungumzo na uwezo wa kitamaduni.

Kupitia utafiti wa pamoja na kubadilishana habari, taasisi hizi mbili zinalenga kusaidia uundaji wa sera unaozingatia ushahidi na kuimarisha uwezo wa huduma ya kidiplomasia ya Kenya kukabiliana na mazingira magumu ya kimataifa.

← Rudi kwenye Habari