Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
TaarifaTaarifa ya Wizara

Akademi ya Huduma za Nje inazindua Mkakati wa Uongezaji Rasilimali 2026–2029

Chuo cha Huduma za Kigeni
Akademi ya Huduma za Nje inazindua Mkakati wa Uongezaji Rasilimali 2026–2029
Taarifa ya Wizara

Chuo cha Huduma za Kigeni cha Kenya kimezindua mkakati wa uhamasishaji rasilimali kwa miaka 2026–2029 ili kuimarisha mafunzo na utafiti wa kidiplomasia.

Chuo cha Huduma za Kigeni cha Kenya kilizindua Mkakati wake wa Uhamasishaji Rasilimali 2026–2029 mnamo Agosti 26, 2026, katika hafla iliyoongozwa na Waziri Mkuu wa Baraza la Mawaziri.

Mkakati huo unalenga kukusanya takriban dola za Kimarekani milioni 30 ili kukiweka Chuo hicho kama kitovu cha Afrika cha elimu na utafiti wa kidiplomasia, huku vipaumbele vikiwa katika uboreshaji wa mafunzo, upanuzi wa uwezo wa kidijitali, kuimarisha utafiti wa sera za kigeni na kujenga miundombinu endelevu ya kitaasisi.

Tangu mwaka 2006, Chuo kimefunza maafisa zaidi ya 5,000 kutoka kote kanda. Mkakati huu unakaribisha ushirikiano na mashirika ya maendeleo, vyuo vikuu na sekta binafsi, na unaakisi mtazamo wa Kenya kwamba utaalamu maalum wa kidiplomasia ni muhimu katika kuendeleza vipaumbele vya kitaifa na bara.

← Rudi kwenye Habari