Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
TaarifaTaarifa ya Wizara

Wizara ya Mambo ya Nje na Diaspora inaainisha mkataba wa utendaji wa mwaka mwezi wa federa 2026/2027

Wizara ya Mambo ya Nje ilitia saini mikataba yake ya utendaji kazi kwa mwaka wa fedha 2026/2027 ili kuimarisha diplomasia inayolenga matokeo.

Katibu Mkuu wa Mambo ya Nje alisimamia utiaji saini wa mikataba ya utendaji kazi iliyoshushwa ngazi kwa mwaka wa fedha 2026/2027 katika uongozi wa idara hiyo.

Mikataba hiyo inatafsiri malengo ya kitaifa ya Kenya kuwa malengo ya kidiplomasia yanayoweza kupimika, ikiweka kipaumbele katika uhusiano imara wa kimataifa, biashara iliyopanuliwa, huduma bora za kibalozi kwa raia walio ng'ambo na usimamizi thabiti wa rasilimali.

Maafisa walijitolea kumiliki kikamilifu malengo yao, kwa ukaguzi wa mara kwa mara na hatua za kurekebisha ili kuhakikisha utekelezaji wa majukumu ya Wizara.

← Rudi kwenye Habari