Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Afrika

Kenya na Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo

Jamhuri ya Kenya na Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo zina mahusiano mazuri ya kidiplomasia yenyoletwa na ushirikiano katika biashara, mambo ya kikanda na uhusiano baina ya wananchi.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo zina mahusiano mazuri ya kidiplomasia yenyoletwa na ushirikiano katika biashara, mambo ya kikanda na uhusiano baina ya wananchi.

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Kinshasa unakuza maslahi hili, unasaidia wananchi wa Kenya nchini Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo, na husaidia kuimarisha biashara na ubadilishaji wa utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Ukiendesha biashara au kusafiri kati ya Kenya na Jamhuri ya Kidemokrasia ya Kongo?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.