Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Uropa

Kenya na Ujerumani

Jamhuri ya Kenya na Ujerumani zina ushirikiano imara katika biashara, uwekezaji, mafunzo ya ufundi na ushirikiano wa maendeleo.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Ujerumani zina ushirikiano imara katika biashara, uwekezaji, mafunzo ya ufundi na ushirikiano wa maendeleo.

Ujerumani ni mshirikiano muhimu katika nishati mbuga, maendeleo endelevu na ujuzi, na pia kuna kuimarika kwa mahusiano ya biashara na teknolojia.

Biashara: Ujerumani ni mshirika muhimu wa biashara na mwekezaji katika Ulaya.

Kwenye ardhi

Ubalozi wa Jamhuri ya Kenya nchini Ujerumani

Ukiendesha biashara au kusafiri kati ya Jamhuri ya Kenya na Ujerumani?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.