Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Amerika

Jamhuri ya Kenya na Haiti

Jamhuri ya Kenya na Haiti zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Uhusiano

Muhtasari

Jamhuri ya Kenya na Haiti zina uhusiano wa kidiplomasia wenye kirafiki, kimesimama katika ushirikiano wa biashara, mambo ya kikanda na mahusiano baina ya wananchi.

Ubalozi/misheni ya Jamhuri ya Kenya mjini Port-au-Prince unatekeleza maslahi haya, unasaidia wananchi wa Kenya nchini Haiti na unochangia kuimarisha biashara na ubadilishaji wa utamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Ubalozi/Misheni ya Jamhuri ya Kenya nchini Haiti

Unafanya biashara au unasafiri kati ya Jamhuri ya Kenya na Haiti?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.