Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
+
Uropa

Kenya na Ayalandi

Kenya na Ireland zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano wa watu kwa watu.

Uhusiano

Muhtasari

Kenya na Ireland zinaendeleza uhusiano wa kidiplomasia wa kirafiki unaozingatia ushirikiano katika biashara, masuala ya kikanda na uhusiano wa watu kwa watu.

Ubalozi wa Kenya jijini Dublin huendeleza maslahi haya, unasaidia raia wa Kenya nchini Ayalandi na hufanya kazi ya kuimarisha biashara na kubadilishana tamaduni kati ya nchi hizo mbili.

Kwenye ardhi

Misheni ya Kenya nchini Ayalandi

Unafanya biashara au unasafiri kati ya Kenya na Ayalandi?

Wasiliana na dawati la biashara na la ubalozi, au tafuta jinsi ya kuwekeza na kufanya biashara na Jamhuri ya Kenya.