Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Dharura

Kukamatwa au kuzuiliwa nje ya nchi

Iwapo umekamatwa au umewekwa kizuizini ukiwa nje ya nchi, misheni inaweza kukutembelea, kukusaidia kuelewa taratibu za huko na Kuwasiliana na familia yako. Haiwezi kukuhakikishia kuachiliwa kwako au kubatilisha sheria za huko.

24/7 · Huduma za Kibalozi

Kwa nani

Raia wa Kenya waliokamatwa, kuzuiliwa au kufungwa nje ya nchi, na familia zao.

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Wasiliana na misheni au laini ya dharura ya saa 24/7 haraka iwezekanavyo.
  2. 2Afisa wa ubalozi anathibitisha utambulisho wako na hali yako.
  3. 3Misheni huwasiliana na mamlaka za eneo husika na inaweza kupanga ziara na Wasiliana na familia.
  4. 4Unaungwa mkono kupitia mchakato wa kisheria wa eneo husika na mawakili unaowachagua.

Salama kujua.

  • Misheni haiwezi kuwezesha kuachiliwa, kulipa faini au dhamana, au kuingilia mchakato wa kisheria wa nchi mwenyeji.