Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Ustawi

Kifo cha Mkenya nje ya nchi

Raia wa Kenya anapofariki nje ya nchi, misheni huisaidia familia kwa nyaraka, mawasiliano na mamlaka za eneo hilo na mwongozo kuhusu mazishi nchini au kurudisha mabaki.

Kihuduma za Ubalozi

Kwa nani

Familia za raia wa Kenya waliofariki nje ya nchi.

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Wasiliana na misheni ukiwa na maelezo na hati zozote ulizo nazo.
  2. 2Misheni huwasiliana na mamlaka za humu nchini na kuthibitisha mahitaji.
  3. 3Familia huchagua mazishi ya hapa nchini au kurudisha mabaki ya mwili nyumbani.
  4. 4Misheni husaidia na hati za chaguo lililochaguliwa.

Salama kujua.

  • Gharama za kurudisha mabaki ya mwili nyumbani na gharama zinazohusiana nazo zitalipwa na familia - angalia Kurudisha raia na mabaki ya miili nyumbani.