Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Dharura

Ugonjwa mahututi au kulazwa hospitalini

Iwapo unaumwa sana au umelazwa hospitalini ukiwa nje ya nchi, misheni inaweza kukusaidia kuwasiliana na familia, kuwasiliana na hospitali na kutoa mwongozo. Gharama za matibabu na uokoaji zitasalia kuwa jukumu la msafiri.

24/7 · Huduma za Kibalozi

Kwa nani

Raia wa Kenya wanaokabiliwa na dharura ya kimatibabu nje ya nchi, na familia zao.

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Wasiliana na misheni au laini ya dharura ya saa 24/7.
  2. 2Afisa wa kibalozi hukusaidia kuwasiliana na familia na, inapohitajika, huwasiliana na hospitali.
  3. 3Misheni hutoa mwongozo kuhusu taratibu za matibabu na bima za humu nchini.
  4. 4Unaungwa mkono hadi utakapokuwa imara au kurejeshwa nyumbani.

Salama kujua.

  • Matibabu na uhamishaji wowote wa kimatibabu hulipwa na msafiri au bima yake - safiri ukiwa na bima ya kutosha.