Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Ingizo

Masharti ya kuingia kulingana na utaifa

Unachohitaji ili kuingia Kenya hutegemea uraia wako. Wageni wengi wanahitaji eTA iliyoidhinishwa; baadhi ya makundi na raia wa Jumuiya ya Afrika Mashariki wanashughulikiwa tofauti. Thibitisha mahitaji yako kabla ya kuweka nafasi ya safari.

eTA · Misamaha

Kwa nani

Mtu yeyote anayepanga kusafiri Kenya kwa utalii, biashara au kupita.

Nini cha kuleta

  • Pasipoti halali kwa angalau miezi sita
  • Tiketi ya kurudi au ya kuendelea na safari
  • Uthibitisho wa malazi au anwani ya mhudumu
  • Uthibitisho wa malipo ya ada ya eTA

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Angalia kama uraia wako unahitaji eTA kupitia etakenya.go.ke.
  2. 2Thibitisha hati saidizi kwa madhumuni ya safari yako.
  3. 3Tuma maombi ya eTA na ulipe ada kabla ya kusafiri.
  4. 4Beba eTA yako iliyoidhinishwa na nyaraka saidizi hadi bandari ya kuingia.

Salama kujua.

  • Raia wa Jumuiya ya Afrika Mashariki na baadhi ya makundi wanaweza kusamehewa - thibitisha hadhi yako kabla ya kutuma maombi.