Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Kukaa kwa muda mrefu zaidi

Kukaa kwa muda mrefu, viongezeo na pasi

Wageni wanaohitaji kukaa zaidi ya muda wao ulioidhinishwa, au kufanya kazi, kusoma au kuishi nchini Kenya, wanatuma maombi kwa Kurugenzi ya Huduma za Uhamiaji kwa ajili ya nyongeza au pasi au kibali kinachofaa.

Uhamiaji

Kwa nani

Wageni wanaohitaji kuongeza muda wa kukaa, au kufanya kazi, kusoma au kuishi nchini Kenya.

Nini cha kuleta

  • Pasipoti yako na idhini ya sasa ya kuingia nchini
  • Nyaraka zinazounga mkono ombi la nyongeza ya muda au kibali kinachohitajika
  • Uthibitisho wa ada husika

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Tambua pasi au kibali sahihi kwa madhumuni yako na Kurugenzi ya Huduma za Uhamiaji.
  2. 2Tuma maombi kwenye eCitizen na upakie hati zinazohitajika.
  3. 3Lipa ada na uwasilishe kabla ya idhini yako ya sasa kuisha muda wake.
  4. 4Chukua kibali au ruhusa kama ulivyoshauriwa.

Salama kujua.

  • Kukaa zaidi ya muda bila kibali cha kuongeza muda kunaweza kusababisha adhabu - Tuma maombi kabla ya muda wako wa kukaa kuisha.