Kutembelea Kenya
Kutembelea Kenya: viza na eTA
Wageni wengi wanahitaji Idhini ya Kusafiri Kielektroniki (eTA) iliyoidhinishwa kabla ya kusafiri kwenda Kenya. Pata kinachokuhusu hapa chini.
- eTAInahitajika kwa wageni wengi
- MtandaoniTuma maombi kupitia etakenya.go.ke
- Kabla ya kusafiriTuma maombi angalau siku 3 kabla
Kusafiri Kenya
Unahitaji nini?
Chagua hali yako. Kila moja inaonyesha inamhusu nani, nini cha kuleta na jinsi inavyofanya kazi.
Tuma maombi ya eTA
Kibali cha Kusafiri cha Kielektroniki ambacho wageni wengi wanahitaji kabla ya kusafiri Kenya.
Masharti ya kuingia kulingana na utaifa
Angalia kama unahitaji eTA, na nyaraka zinazohitajika kulingana na utaifa wako.
Kupita Kenya
Wakati idhini ya usafiri inahitajika kwa miunganisho kupitia viwanja vya ndege vya Kenya.
Kukaa kwa muda mrefu, viongezeo na pasi
Panua ziara, au tuma maombi ya kibali cha kazi, masomo, tegemezi au kibali maalum nchini Kenya.
Mchakato
Jinsi eTA Inavyofanya Kazi
- 1Angalia kama unahitaji eTA kulingana na uraia wako.
- 2Tuma maombi mtandaoni kupitia etakenya.go.ke na upakie hati zinazohitajika.
- 3Lipa ada na utume; tuma maombi angalau siku tatu kabla ya kusafiri.
- 4Safiri na eTA yako iliyoidhinishwa na ubebe nakala bandarini.
Raia wa Jumuiya ya Afrika Mashariki na baadhi ya makundi wanaweza kusamehewa - thibitisha hadhi yako kabla ya kutuma maombi.
