Ufuatiliaji wa huduma
Fuatilia huduma
Una namba ya rejea? Angalia hali ya uteuzi, maombi, usajili au uthibitisho - hapa au kwenye tovuti ya ubalozi/misheni yako.
Ufuatiliaji wa huduma
Fuatilia huduma
Ingiza nambari ya rejea kutoka uteuzi, maombi au usajili wako ili kujua hali yake.
Nambari yako ya marejeo ilionyeshwa ulipotuma ombi, kwa mfano BK-2026-9F31D2.
Unaweza kufuatilia nini
Huduma na rejea
Usajili wa DiasporaNamba ya rejea huanza na DR-Uteuzi wa kitabuNamba ya rejea huanza na BK-Service applicationNamba ya rejea huanza na AP-Jibu la kukubali/kutokubali.Namba ya rejea huanza na RS-EnquiryNamba ya rejea huanza na EN-Usajili wa safariNamba ya rejea huanza na TR-Swali la vyombo vya habariNamba ya rejea huanza na PE-UthibitishoNamba ya rejea huanza na AC-
