Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7

Pata msaada na maswali

Pata usaidizi wa haraka, kamilisha kazi, pata jibu, au tutumie hoja. Kwa dharura ughaibuni, piga simu ya kwanza kwa laini ya kibalozi ya saa 24/7.

Katika dharura ugenini, piga simu sasa

Iwapo umeshikiliwa, umelazwa hospitalini, uko hatarini, au pasipoti yako imepotea au imeibwa, usisubiri jibu la barua pepe.

Majibu

Maswali Yanayoulizwa Mara kwa Mara

Ninafuatiliaje maombi niliyowasilisha?
Tumia AP- rejeleo kutoka uthibitisho wako kuhusu ukurifu. Huhitaji akaunti.
Ninawezaje kuweka miadi katika misheni?
Anza kwenye ukurasa wa kuweka nafasi, chagua huduma na misheni yako, kisha chagua tarehe na saa. Utapokea nambari ya kumbukumbu kupitia barua pepe.
Huduma yangu itachukua muda gani?
Muda wa kushughulikia hutofautiana kulingana na huduma na misheni. Kila ukurasa wa huduma inaonyesha kiwango chake cha huduma ili ujue cha kutarajia.
Nimepoteza pasipoti yangu nikiwa ughaibuni, nifanye nini?
Kama unahitaji kusafiri hivi karibuni, tuma maombi ya Hati ya Safari ya Dharura. Ikiwa uko hatarini au katika dhiki, piga simu kwanza kwa laini ya kibalozi ya saa 24/7.
Ninawezaje kupata hati iliyothibitishwa au kuhalalishwa?
Anza tarehe Uthibitishaji na Uhalalishaji ukurasa. Baadhi ya hatua zinaweza kukamilishwa mtandaoni kabla ya kutembelea misheni.
Ninaweza kuangalia wapi ushauri wa usafiri kwa nchi?
Angalia ya sasa Tahadhari za safari kwa mwongozo wa nchi kwa nchi kabla ya kusafiri.

Hauwezi kuipata? Vinjari huduma zote →

Bado unahitaji msaada?

Wasiliana na Wizara

Tuma uchunguzi

Tunajibu ndani ya siku 2 za kazi. Kwa mambo ya dharura, piga simu kwa laini ya saa 24/7.

Hakuna akaunti inayohitajika. Hatushiriki maelezo yako kamwe.