Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Idara ya Itifaki · Haki na kinga za kidiplomasia
Usaidizi wa IPMIS: protocol@mfa.go.ke · +254 701 199 077
Kodi na ushuru · Makubaliano ya pande zote

Msamaha wa VAT wa huduma za kila mwaka

Msamaha wa moja kwa moja wa kila mwaka wa VAT kwenye huduma za simu na intaneti, umeme, maji na usalama hutolewa kwa misheni na mawakala kwa misingi ya usawa.

VAT ya Kila Mwaka Isiyotozwa Ushuru

Inawahusu akina nani

Misheni za kidiplomasia na maajenti wa kidiplomasia.

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Tuma maombi kwenye IPMIS chini ya usindikaji wa VAT ya Kila Mwaka Isiyotozwa Kodi.
  2. 2Ambat
  3. 3Itifaki huchakata msamaha wa kila mwaka kwa misingi ya usawa.

Masharti na maelezo

  • Msamaha wa VAT kwenye bili za maji unatumika tu kwa wateja wa Huduma za Maji za Runda.