Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Idara ya Itifaki · Haki na kinga za kidiplomasia
Usaidizi wa IPMIS: protocol@mfa.go.ke · +254 701 199 077
Kodi na ushuru

Pombe, sigara na tumbaku zisizotozwa ushuru

Misheni na wanachama wake wanafurahia pombe, sigara na tumbaku zisizotozwa ushuru ndani ya posho zilizowekwa za kila robo mwaka, zinazoombwa kwenye IPMIS chini ya PRO 1A.

PRO 1A

Inawahusu akina nani

Misheni (posho ya taasisi) na wanachama pamoja na wenzi wao tegemezi.

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Tuma maombi kwenye IPMIS chini ya PRO 1A kwa ajili ya kutoa pombe, sigara na tumbaku.
  2. 2Itifaki inathibitisha posho ya robo mwaka na kuipeleka kwa Forodha.
  3. 3Bidhaa hutolewa bila ushuru baada ya idhini.

Masharti na maelezo

  • Misheni (kwa robo mwaka): vileo vikali chupa 100 · divai chupa 360 · bia chupa 100 · sigara/tumbaku kiasi kinachofaa.
  • Mwanachama na mwenzi anayemtegemea (kwa robo mwaka): vileo vikali 12 · divai 24 · bia 30 · sigara/tumbaku kiasi kinachofaa.
  • Wakati wa kuwasili kwa mara ya kwanza, wanachama lazima waingize bidhaa ndani ya siku 90 (hadi siku 360 panapoidhinishwa); uingizaji wa baadaye utatozwa ushuru.