Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Idara ya Itifaki · Haki na kinga za kidiplomasia
Usaidizi wa IPMIS: protocol@mfa.go.ke · +254 701 199 077
Magari

Badilisha Leseni Yako ya Udereva

Wanachama walio na leseni halali ya kuendesha gari isiyo ya Kenya wanatakiwa kuibadilisha kuwa leseni ya Kenya. Wale wasio na leseni hupitia shule ya udereva na taratibu za majaribio za Mamlaka ya Kitaifa ya Usafiri na Usalama (NTSA).

eCitizen · NTSA

Inawahusu akina nani

Wanachama wanaoendesha magari nchini Kenya.

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Tuma maombi ya kubadilisha leseni ya kigeni kupitia eCitizen (NTSA).
  2. 2Ambapo hakuna leseni iliyopo, kamilisha shule ya udereva ya NTSA na upimaji.
  3. 3Lipa ada zinazotumika za leseni ya udereva na za mtihani kwenye eCitizen.

Masharti na maelezo

  • Ada za huduma za magari (usajili, uhamisho, namba za usajili, ukaguzi, leseni na majaribio) hulipwa kupitia eCitizen - hazijasamehewa.