Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Idara ya Itifaki · Haki na kinga za kidiplomasia
Usaidizi wa IPMIS: protocol@mfa.go.ke · +254 701 199 077
Usalama

Kibali cha kumiliki silaha

Wanachama lazima wazingatie Sheria ya Silaha za Moto (Sura ya 114) kwa kupata kibali cha silaha za moto kwa silaha, risasi au gari la kivita lolote wanalomiliki au wanalonuia kupata. Maombi yanawasilishwa kwa Mkuu wa Itifaki kupitia IPMIS.

IPMIS

Inawahusu akina nani

Wanachama wanaomiliki au wanaopata silaha, risasi au magari ya kivita.

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Tuma maombi ya kibali cha silaha kwenye IPMIS, yakielekezwa kwa Mkuu wa Itifaki.
  2. 2Itifaki huchakata maombi chini ya Sheria ya Silaha za Moto.
  3. 3Kibali hutolewa; silaha au risasi zilizozuiliwa katika uwanja wa ndege huachiliwa baada ya kuwasilisha kibali halali.