Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Nyaraka za umma

Vyeti vya masomo na elimu

Uthibitishaji unathibitisha kuwa sahihi na muhuri kwenye cheti chako cha masomo cha Kenya ni halisi, ili chuo kikuu, mwajiri au mamlaka ya kigeni iweze kukikubali.

eCitizen · Uthibitishaji

Kwa nani

Mwenye cheti, au mwakilishi aliyeidhinishwa mwenye barua ya idhini iliyotiwa saini na nakala ya kitambulisho chako.

Nini cha kuleta

  • Cheti halisi pamoja na nakala safi
  • Kitambulisho chako au pasipoti
  • Uthibitisho wa malipo ya ada
  • Idhini ya awali kutoka taasisi iliyotoa cheti inapohitajika

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Wasilisha nakala halisi na nakala mtandaoni kupitia eCitizen, au katika misheni yako.
  2. 2Wafanyakazi wanathibitisha taasisi iliyotoa cheti na kuthibitisha kuwa muhuri na sahihi ni halisi.
  3. 3Stempu ya uthibitisho huwekwa na jalada kuingizwa.
  4. 4Chukua cheti kilichothibitishwa, au kirejeshwe kwa kutumia huduma ya usafirishaji pale inapowezekana.

Salama kujua.

  • Baadhi ya nchi pia zinahitaji uhalalishaji zaidi na ubalozi wao wenyewe - angalia Uhalalishaji kwa matumizi nje ya nchi.