Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Uhalalishaji

Uhalalishaji kwa matumizi ya nje ya nchi

Baadhi ya nchi zinahitaji hati kuhalalishwa na ubalozi wao wenyewe baada ya kuthibitishwa nchini Kenya. Hati huhalalishwa kupitia misheni ya nchi unakoenda.

Uhalalishaji zaidi

Kwa nani

Mtu yeyote ambaye nchi anayoenda inahitaji uhalalishaji wa ubalozi pamoja na uthibitisho wa Kenya.

Nini cha kuleta

  • Hati iliyothibitishwa tayari na Wizara
  • Mahitaji na ada za ubalozi wa nchi husika
  • Kitambulisho chako au pasipoti

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Kwanza thibitisha hati na Wizara ukitumia huduma husika ya uthibitishaji.
  2. 2Thibitisha mahitaji na ada za uhalalishaji za nchi unakoenda.
  3. 3Wasilisha hati iliyothibitishwa kwa ubalozi wa nchi hiyo kwa ajili ya kuhalalishwa.
  4. 4Hifadhi hati iliyohalalishwa kwa matumizi nje ya nchi.

Salama kujua.

  • Muda na ada za uhalalishaji huwekwa na ubalozi wa nchi unakoelekea, si Wizara.