Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Nyaraka za kibiashara

Nyaraka za Kampuni na Biashara

Uthibitishaji unathibitisha saini na muhuri kwenye hati za kibiashara za Kenya - rekodi za kampuni, vyeti vya asili, ankara na mikataba - ili washirika na mamlaka za kigeni waweze kuzitegemea.

eCitizen · Uthibitishaji

Kwa nani

Kampuni, au mwakilishi aliyeidhinishwa mwenye barua ya idhini iliyotiwa saini.

Nini cha kuleta

  • Hati halisi pamoja na nakala safi
  • Nakala ya kitambulisho cha mtia saini aliyeidhinishwa
  • Uthibitisho wa malipo ya ada
  • Uthibitisho wa shirika la biashara inapohitajika

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Wasilisha nakala halisi na nakala zake mtandaoni kupitia eCitizen, au katika misheni yako.
  2. 2Wafanyakazi wanathibitisha shirika lililotoa na kuthibitisha muhuri na saini ni halisi.
  3. 3Stempu ya uthibitisho huwekwa na jalada kuingizwa.
  4. 4Kusanya hati zilizothibitishwa, au zirudishwe kwa kutumia huduma ya usafirishaji pale inapowezekana.

Salama kujua.

  • Kwa utambulisho na uwezeshaji biashara, angalia Usaidizi wa Biashara na Uwekezaji.