Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Nyaraka za umma

Hati za kiraia na za kibinafsi

Uthibitishaji unathibitisha kuwa cheti cha kiraia cha Kenya - cha kuzaliwa, ndoa, kifo au kinginecho kinachofanana na hicho - kina sahihi na muhuri halisi ili kiweze kutambulika nje ya nchi.

eCitizen · Uthibitishaji

Kwa nani

Mwenye hati, au mwakilishi aliyeidhinishwa.

Nini cha kuleta

  • Cheti halisi pamoja na nakala safi
  • Kitambulisho chako au pasipoti
  • Uthibitisho wa malipo ya ada
  • Tafsiri iliyoidhinishwa ambapo nchi unakoelekea inahitaji hivyo

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Wasilisha nakala halisi na nakala mtandaoni kupitia eCitizen, au katika misheni yako.
  2. 2Wafanyakazi wanathibitisha mamlaka iliyotoa na kuthibitisha kuwa muhuri na saini ni halisi.
  3. 3Stempu ya uthibitisho huwekwa na jalada kuingizwa.
  4. 4Chukua cheti kilichothibitishwa, au kirejeshwe kwa kutumia huduma ya usafirishaji pale inapowezekana.

Salama kujua.

  • Kurekodi kuzaliwa au ndoa iliyofanyika nje ya nchi na Kenya, angalia Usajili wa kuzaliwa na ndoa nje ya nchi.