Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Pasipoti

Tuma maombi ya pasipoti ya kielektroniki

Pasipoti zote za Kenya ni pasipoti za kielektroniki, zinazoombwa kupitia eCitizen. Waombaji wa mara ya kwanza hukamilisha maombi ya mtandaoni, kisha huhudhuria misheni ili kurekodi alama za kibiolojia.

eCitizen · Alama za Vidole

Kwa nani

Raia wa Kenya wanaotuma maombi ya pasipoti kwa mara ya kwanza.

Nini cha kuleta

  • Kitambulisho chako cha kitaifa au cheti cha kuzaliwa
  • Nakala za vitambulisho vya wazazi kwa mtoto mdogo anayeomba kwa mara ya kwanza
  • Uthibitisho wa malipo ya ada ya eCitizen
  • Hati yoyote ya awali ya kusafiria uliyonayo

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Kamilisha maombi ya pasipoti kwenye eCitizen na ulipe ada.
  2. 2Weka na uhudhurie miadi ya biometriska katika misheni yako.
  3. 3Alama za vidole na picha yako huchukuliwa na maombi huwasilishwa kwa ajili ya uzalishaji.
  4. 4Chukua pasipoti, au irudishwe kama ilivyoshauriwa na misheni yako.