Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Pasipoti

Kubadilisha pasipoti iliyopotea, kuibwa au kuharibika

Ikiwa pasipoti yako imepotea au imeibwa, ripoti na Tuma maombi ya uingizwaji kwenye eCitizen. Ikiwa lazima usafiri haraka, Hati ya Kusafiria ya Dharura inaweza kutolewa badala yake.

eCitizen · Ripoti ya polisi

Kwa nani

Wenye pasipoti ya Kenya iliyopotea, kuibwa au kuharibika.

Nini cha kuleta

  • Ripoti ya polisi ambapo pasipoti ilipotea au kuibwa
  • Kitambulisho chako cha kitaifa au nakala ya pasipoti iliyopotea
  • Uthibitisho wa malipo ya ada ya eCitizen

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Ripoti upotevu kwa polisi wa eneo hilo na upate ripoti.
  2. 2Tuma maombi ya uingizwaji kwenye eCitizen na ulipe ada.
  3. 3Hudhuria misheni yako kwa ajili ya biometriska.
  4. 4Kusanya pasipoti mbadala, au omba Hati ya Kusafiria ya Dharura ikiwa lazima usafiri kwanza.

Salama kujua.

  • Je, unasafiri kabla ya hati mbadala kuwa tayari? Tazama huduma ya Hati ya Kusafiria ya Dharura.