Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Pasipoti

Kufanya upya pasipoti yako ya kielektroniki

Fanya upya pasipoti yako ya kielektroniki kwenye eCitizen inapokaribia kuisha muda wake au kujaa. Alama za vidole zinaweza kuchukuliwa tena katika misheni yako.

eCitizen · Alama za Vidole

Kwa nani

Wenye pasipoti ya kielektroniki ya Kenya inayohitaji kufanywa upya.

Nini cha kuleta

  • Pasipoti yako ya sasa ya kielektroniki
  • Kitambulisho chako cha kitaifa
  • Uthibitisho wa malipo ya ada ya eCitizen

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Anzisha usasishaji kwenye eCitizen na ulipe ada.
  2. 2Hudhuria misheni yako kwa ajili ya alama za vidole ikihitajika.
  3. 3Maombi yamewasilishwa kwa ajili ya uzalishaji.
  4. 4Chukua pasipoti mpya ya kielektroniki kama ulivyoshauriwa na misheni yako.