Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Kipaumbele cha sera

Diplomasia ya Utamaduni

Kushiriki utamaduni, michezo, utalii na ubunifu wa Kenya na ulimwengu, na kujenga uhusiano unaofuata.

Kenya ya Kichawi
Chapa ya taifa ya utalii inayotangazwa duniani kote
Michezo
Sifa ya kimataifa iliyojengwa na wanariadha bingwa duniani
Ubunifu
Uchumi wa filamu, muziki na usanifu unaokua kwa kasi
Muhtasari

Kwa nini hili lina umuhimu

Utamaduni wa Kenya ni mojawapo ya nyenzo zake kuu za kidiplomasia. Kuanzia riadha na muziki hadi vyakula, filamu na mitindo, diplomasia ya kitamaduni hujenga nia njema na kutambulika kunakofungua milango kwa biashara, utalii na ushirikiano.

Wizara inaitangaza Kenya kama kivutio na chapa, ikishirikiana na sekta za utalii na ubunifu kuonyesha taswira ya nchi yenye kujiamini na ya kisasa nje ya nchi.

Wanariadha mashuhuri wa Kenya, vipaji vyake vya filamu na muziki, na sifa yake ya ukarimu na upendo hueneza hadithi ya nchi kwa hadhira ambayo sera pekee haiwezi kuifikia.

Tunachofanya

Mbinu ya Kenya

Kukuza chapa ya Kenya

Kuonesha sura ya Kenya yenye kujiamini na ya kisasa kupitia utamaduni, michezo na uchumi bunifu.

Kukuza utalii

Kuunga mkono kampeni ya Magical Kenya na sekta ya utalii kukaribisha wageni na wawekezaji.

Kuunga mkono uchumi bunifu

Kufungua masoko na majukwaa kwa filamu, muziki, mitindo na usanifu wa Kenya.

Diplomasia ya Michezo

Kuwatukuza wanariadha wa Kenya kama mabalozi wanaoibeba bendera duniani.