Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Kipaumbele cha sera

Ubalozi wa Diaspora

Kushirikisha, kuhudumia na kulinda Wakenya wanaoishi nje ya nchi, na kuunganisha ujuzi na uwekezaji wao na maendeleo ya taifa.

3 milioni+
Wakenya wanaoishi katika diaspora
Fedha za Kigeni Zilizotumwa Nchini
Chanzo kikuu cha mapato ya fedha za kigeni
75
Misheni zinazotoa huduma za kibalozi duniani kote
Muhtasari

Kwa nini hili lina umuhimu

Mamilioni ya Wakenya wanaishi, wanafanya kazi na kusoma nje ya nchi. Diplomasia ya diaspora inawatambua kama sehemu muhimu ya taifa: chanzo cha uwekezaji, ujuzi na hadhi, na raia ambao Wizara ina wajibu wa kuwahudumia na kuwalinda.

Masuala ya Diaspora na kila misheni hutoa ulinzi wa kibalozi, nyaraka na usaidizi, na hufanya kazi ya kuondoa vikwazo vinavyowazuia Wakenya walio ng'ambo kuwekeza na kushiriki Mwanzo.

Kwa kujisajili na Wizara, Wakenya walio ng'ambo wanaweza kuhesabiwa, kufikiwa wakati wa dharura na kuendelea kufahamishwa, hivyo kuimarisha uhusiano kati ya diaspora na Jamhuri.

Tunachofanya

Mbinu ya Kenya

Ulinzi wa Kibalozi

Kuwasaidia Wakenya walio katika dhiki ughaibuni na kutoa usaidizi wa dharura kupitia misheni zetu.

Usajili wa Diaspora

Kuwawezesha Wakenya wanaoishi nje ya nchi kuhesabika, kufikiwa na kuungwa mkono popote walipo.

Kuhamasisha uwekezaji

Kuelekeza fedha, ujuzi na uwekezaji wa diaspora katika maendeleo ya kitaifa.

Huduma za ubalozi

Kutoa pasipoti, nyaraka na uthibitisho kwa haraka na karibu zaidi na wananchi.