Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Idara ya Itifaki · Haki na kinga za kidiplomasia
Usaidizi wa IPMIS: protocol@mfa.go.ke · +254 701 199 077
Vitambulisho na Usajili

Usajili wa wafanyakazi wa ndani

Misheni zinaweza kuajiri wafanyakazi wa ndani kwa mujibu wa Mikataba ya Vienna. Wafanyakazi walioajiriwa nchini husajiliwa kupitia IPMIS, na misheni huzingatia mahitaji ya uhamiaji na kodi ya Kenya kama waajiri.

Usimamizi wa wafanyakazi

Inawahusu akina nani

Misheni zinazoajiri wafanyakazi wa ndani.

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Sajili wafanyakazi wote wa ndani kwenye IPMIS chini ya usimamizi wa wafanyakazi.
  2. 2Pale ambapo aliyeajiriwa ni raia wa nchi inayotuma au nchi ya tatu, zingatia matakwa ya uhamiaji ya Kenya kwa ajira ya wageni.
  3. 3Kama mwajiri, kata na uwasilishe kodi ya mapato na tozo zingine chini ya sheria ya Kenya.