Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Ingizo

Kupita Kenya

Wasafiri wanaopita Kenya wanaweza kuhitaji idhini ya usafiri kulingana na uraia wao na iwapo wataondoka eneo la usafiri la uwanja wa ndege. Thibitisha kabla ya kusafiri.

eTA ya Usafiri

Kwa nani

Wasafiri wanaopita katika uwanja wa ndege wa Kenya kuelekea nchi ya tatu.

Nini cha kuleta

  • Pasipoti halali kwa angalau miezi sita
  • Tiketi ya kuendelea na safari iliyothibitishwa
  • Viza yoyote inayohitajika kwa eneo lako la mwisho

Jinsi Inavyofanya Kazi

  1. 1Angalia kama safari yako inahitaji idhini ya usafiri katika etakenya.go.ke.
  2. 2Tuma maombi ya eTA ya usafiri inapohitajika na ulipe ada.
  3. 3Safiri ukiwa na kibali chako kilichoidhinishwa na tiketi ya kuendelea na safari.

Salama kujua.

  • Mahitaji hutofautiana kwa miunganisho ya ndani ya uwanja wa ndege na kwa kuondoka uwanja wa ndege - thibitisha ratiba yako ya safari.