Mada muhimu
Uhusiano wa Kenya na ulimwengu umejikita katika nguzo tano kuu. Chunguza maana ya kila moja na jinsi Wizara inavyoitekeleza.
Sera ya Kigeni ya Kenya 2024 PDF, iliyofupishwa · MB 13
Ushirikiano wa kiuchumi
Kugeuza mahusiano ya kigeni ya Kenya kuwa biashara, uwekezaji na ajira, na kufungua masoko kwa biashara za Wakenya kote ulimwenguni.
Gundua mada hii →
Amani na usalama
Kuendeleza utulivu wa kikanda, upatanishi na ulinzi wa amani ili Kenya na majirani zake waweze kustawi katika eneo salama na linalotabirika.
Gundua mada hii →
Diplomasia ya mazingira
Kuongoza hatua za kukabiliana na mabadiliko ya tabianchi na ukuaji wa kijani, na kutumia uongozi wa Kenya katika masuala ya mazingira kuunda ajenda ya kimataifa.
Gundua mada hii →
Diplomasia ya Utamaduni
Kushiriki utamaduni, michezo, utalii na ubunifu wa Kenya na ulimwengu, na kujenga uhusiano unaofuata.
Gundua mada hii →
Ubalozi wa Diaspora
Kushirikisha, kuhudumia na kulinda Wakenya wanaoishi nje ya nchi, na kuunganisha ujuzi na uwekezaji wao na maendeleo ya taifa.
Gundua mada hii →