Tafsiri ya mashineUkurasa huu umetafsiriwa kwa mashine na unasubiri ukaguzi wa Wizara. Kwa maandishi rasmi, soma toleo la Kiingereza.Soma kwa Kiingereza
Wakati wa dharura nje ya nchi? Vikwazo, hospitali, kupoteza pasipoti au dharura: wasiliana na ubalozi/misheni ya Kenya masaa kumi na mbili kwa siku.Emergency abroad? 24/7
Huduma za kigeni na za kibalozi

Unahitaji msaada gani?

Kila huduma ya kigeni na ya kibalozi katika sehemu moja. Kila moja inaonyesha inamfaa nani, nini cha kuleta, gharama na inachukua muda gani.

Maarufu:PasipotieTAUthibitishajiPata msaada wa dharura

Inaonyesha 12 kati ya 12