Msaada na kisheria
Ramani ya Tovuti
Orodha kamili ya tovuti hii. Vinjari kila sehemu na uruke moja kwa moja hadi kwenye ukurasa unaohitaji.
Kuu
Huduma
- Huduma zote
- Hati ya Safari ya Dharura
- Maombi na sasisho za pasipoti
- Uthibitisho na utoaji halali wa nyaraka
- Huduma za uthibitisho na utambulisho
- Usajili wa kuzaliwa na ndoa nje ya nchi
- Uhamiaji wa wafanyakazi na ustawi wa wafanyakazi
- Ziara za Magereza na Ustawi wa Wafungwa
- Usajili wa Diaspora
- Msaada wa kibalozi wakati wa shida
- Kurudisha raia na mabaki ya miili
- Cheti cha Msajiliwa na Polisi
- Uraia maradimu na uraia
- Uidhinishaji wa Kielektroniki wa Kusafiri (eTA)
- Viza na masharti ya kuingia
- Usaidizi wa Biashara na Uwekezaji
- Itifaki na Uthibitisho
- Weka miadi
- Usajili wa Diaspora
Kila moja ya huduma 16 ina ukurasa wake chini ya /services/.
Habari na matukio mapya
Safari na Biashara
Wizara
Usaidizi na Sheria
Misheni na ofisi
Misheni 75 duniani kote. Kila moja ina ukurasa wake chini ya /missions/, ikiwa na huduma, maelezo ya Wasiliana na mwongozo wa Usafiri na Biashara. Tafuta misheni zote →
Afrika 30
- Ubalozi, Abidjan
- Ubalozi, Abuja
- Ubalozi, Accra
- Ubalozi, Addis Ababa
- Ubalozi, Algiers
- Ubalozi, Antananarivo
- Ubalozi Mkuu, Arusha
- Ubalozi, Asmara
- Ubalozi, Bujumbura
- Ubalozi, Cairo
- Ubalozi, Dakar
- Ubalozi, Dar es Salaam
- Ubalozi, Jiji la Djibouti
- Ubalozi, Gaborone
- Ubalozi Mkuu, Goma
- Ubalozi, Harare
- Ubalozi, Juba
- Ubalozi Mkuu, Kampala
- Ubalozi, Khartoum
- Ubalozi Mkuu, Kigali
- Ubalozi, Kinshasa
- Ubalozi, Lilongwe
- Ubalozi, Luanda
- Ubalozi, Lusaka
- Ubalozi Mkuu, Maputo
- Ubalozi, Mogadishu
- Ubalozi, Pretoria
- Ubalozi, Rabat
- Ubalozi, Tripoli
- Ubalozi, Windhoek
